Switch Layer 2 V2224G-OP

V2224G-OP là switch quang hỗ trợ SPF cắm rời để đa dạng FTTH. V2224G-OP hỗ trợ hai khe cắm Slot mở rộng với dung lượng kết nối từ 10/100/1000Mbs BaseX hay BaseT lên tới 10Gbs SFP. V2224G-OP dùng để nâng cấp kết nối tới uplink.

Switch V2224G-OP được thiết kế hỗ Trunk Group tĩnh hoặc tự động theo giao thức LACP để linh hoạt trong việc mở rộng lưu lượng băng thông. V2224G-OP được thiết kế để phân loại các dịch vụ và đảm bảo băng thông cho từng loại ứng dụng như iternet, cuộc gọi thoại hay video, ứng dụng trực tuyến. Tính năng portIsolation dùng để tiết kiệm Vlan và bảo mật hệ thống. Dù các port trong cùng một VLAN nhưng sẽ không giao tiế p được với nhau nếu cùng là chế độ Isolation (Port protect).Trong mô hình ứng dụng, chỉ port Uplink là ở chế độ Unprotect và các portDownlink sẽ ở chế độ Protect.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

Flash Memory 32 MB
SDRAM 256MB
Service Port 24 100/1000Base-X ports (SFP)
Uplink Port 1 1000Base-X port (SFP)
2 1000Base-X ports (SFP)
1 EPON port (SC/PC)
1 10GBase-R port (SFP+)
MGMT Port 1 10/100Base-TX (RJ45)
Console Port 1 Console port (RS232)
MAC Table 16K
VLAN 4K
Switching Capacity 88Gbps
Throughput 65.5Mpps
Operating Temp. -20~60°C
Operating Humidity 5~90% (non-condensing)
Power Voltage (adapter) 100-240VAC, 50/60Hz
Dimensions (W x H x D) 440 x 44 x 266 mm

 

Thông báo