Dây nhảy quang FC/PC LC/PC

Dây nhảy quang FC: Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).

Dây nhảy quang FC/PC LC/PC

 

Loại FC/FC 9/125 đơn mode, sợi đơn

Đầu kết nối

FC/ FC

Kiểu sợi quang

Đơn mode

Độ suy giảm tín hiệu

0.2 dB

Bước sóng

1310, 1550 nm

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90 N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

 

 

Kích cỡ, màu sắc:

Đường kính cáp 3.0mm, 2.0 mm

Độ dày

Lõi: 9 microns                

Lớp vỏ: 125 microns

Đơn mode 9/125 µm          

Vỏ

PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

Vàng

Chiều dài

5m, 10m, 15m, 20m……

(theo yêu cầu của khách hàng) 

Thông số kỹ thuật chi tiết:

Tham số

Đơn vị

FC

SM

MM

PC

UPC

APC

PC

Suy hao chèn 

dB

≤ 0.3

≤ 0.2

≤ 0.3

≤ 0.3

Suy hao phản hồi

dB

≥ 45

≥ 50

≤ 60

≥ 30

Bước sóng

nm

1330, 1550

Nhiệt độ làm việc

°C

-40 ~ +75

Nhiệt độ bảo quản

°C

-40 ~ +85

Đường kính cáp

mm

3.0, 2.0, 0.9

 

Thông báo