Dây nhảy quang CPRI Outdoor Optical 60m 1310

Hiện nay Pyramid Việt Nam cung cấp dây nhảy chống cháy 3G với tất cả các loại đầu nối, kích thước, chiều dài chuyên dụng dùng trong các hệ thống viễn thông, trạm BTS...có khả năng chịu nhiệt, chống chuột, côn trùng cắn...

 

Dây nhảy quang CPRI Outdoor Optical 60m 1310

Dây quang CPRI Outdoor Optical 60m 1310

STT

Thông số kỹ thuật

Yêu cầu

1

Sợi quang

9/125 μm Single Mode

2

Số lõi (Fiber Count)

2 (sợi đôi)

3

Connector

LC-LC

4

Độ dài cáp (Cable Assembly Length)

60m

5

Bước sóng quang

1310nm

6

Suy hao (Attenuation)

≤ 0,5 dB/km

7

Return Loss

≥50 dB

8

Suy hao xen (Insertion Loss)

≤0.2dB

9

Đường kính (cả vỏ)
(Diameter Over Jacket)

4.8±0.30mm

10

Đường kính buffered fibers

0.9±0.20mm

11

Chất liệu vỏ (Jacket Material)

LSZH/HFFR-PE

12

Bán kính uốn nhỏ nhất (Minumum Bending Radius)

on buffered fiber: ≤ 7.5mm

on cable: ≤ 30mm

13

Độ bền nén (Crush Resistant)

≥3kN/100mm

13

Độ bền kéo

≥300N

14

Suy hao xen (Insertion Loss)

≤0.2dB

15

Length Tolerance (mm)

±150 mm

16

Điều kiện làm việc

Chịu được điều kiện làm việc ngoài trời, khả năng chịu tia UV tốt; chịu được nhiệt độ -40°C~+85° C

Thông báo